โครงการผ่อดีดี (PODD) นำโดย รศ.น.สพ.ดร. เลิศรัก ศรีกิจการ หัวหน้าโครงการ รศ. ไพรัช ตระการศิรินนท์
นักวิจัยอาวุโส สพ.ญ. สกุลรัตน์ ปัทมแก้ว ผู้จัดการโครงการ พร้อมทีมงาน ร่วมประชุมปฏิบัติการนิเทศการใช้งานระบบPODD ณ เทศบาลเมืองทุ่งสง จังหวัดนครศรีธรรมราช วันที่ 30 กรกฎาคม 2562
ชมภาพกิจกรรมทั้งหมดได้ที่นี่
![](http://www.cmonehealth.org/uploads/news/thumbnail/20190730/efnoqy014789.jpg)
![project](http://www.cmonehealth.org/uploads/news/thumbnail/20190730/efnoqy014789.jpg)